Maimaitawar pads na auduga 4''x4 '' sa a cikin aiki tuƙuru yana ɗaukar nasara - Zhongxing

Ta yaya zan zabi mafi kyawun pat ɗin goaze?

Lokacin zabar mafi kyau gauze pad, ya kamata ka yi la'akari da aikace-aikacen da aka tsara. Bannade daban-daban suna da ayyuka daban-daban, kamar ruwa mai narkewa, kariyar rauni, ko aikace-aikace na magani. Babban damuwa lokacin da sayen pads na Gauze shine ko su bakararre ce. Ba duk aikace-aikacen likita suna buƙatar rigakafi ba, kuma ya kamata ku bincika tare da ƙwararren likita kafin amfani da waɗanda babakararre pads. Sauran wani zabi ya haɗa da girman, abun da ke ciki, da yawa na kayan gauze da kwantena.

Masu kera suna tsara wasu murfin gauze kamar yadda masu tsabtace rauni da sauransu don rufe da kare rauni. Sanin abin da aikace-aikacen zaku yi amfani da pads don zai taimaka muku ku zaɓi waɗanda mafi kyau. Mafi yawan lauyoyi ne auduga, Amma wasu masana'antun suna amfani da wasu kayan, kamar rayon ko polyester Cellulose ya ci. Gabaɗaya, da Auduga Gauze ya fi abin sha, kuma sau da yawa yana taimakawa wick na zamani daga rauni. Yakamata ku bi umarnin mai samarwa, wanda zai saka babban amfani na gauze pad.

Garayen murfin Gauze na iya ba da kariya ga rauni.
Garayen murfin Gauze na iya ba da kariya ga rauni.

Yawancin kayan aikin likita sune bakararre, kuma yawanci zaku zabi a sterile gauze pad lokacin aiki tare da wounds. A wasu yanayi, ma'aikatan likita suna amfani da jakadancin marasa bakararre don ɗaukar zub da jini da kuma tsabtace wuraren rauni. Yawanci, mutane suna amfani da murfin bakararre don rufe da kare raunuka. Masu kera yawanci suna kunshe da bakararre bakar fata don kiyaye amincinsu. Kuna iya sayan rigunan da ba bakararre ba a cikin fakitin bulk, wanda akai-akai farashinsa ƙasa da pads ɗin da aka girbe akalla.

Ana iya amfani da Gague don kare raunuka da ƙara zubar jini.
Ana iya amfani da Gague don kare raunuka da ƙara zubar jini.

Don zaɓar mafi kyawun murfin Gauze don aikace-aikacenku, ya kamata ku duba girman da zaku buƙata. Yawancin shingaye sune murabba'i, da kuma masu girma dabam suna farawa a cikin 2-inch (kimanin 5-cm) murabba'ai. Wasu sanannun masu yawa sun haɗa da 3-inch (kimanin 7.6-cm) da 4-inch (kimanin 10-cm) murabba'ai. Yawanci, ply yana nuna kauri daga cikin kashin da kuma kashin tare da mafi girma ply yawanci yana iya ɗaukar ruwa. Kididdigar da aka ƙididdige sun gama gari 8,12 ne, da 16.

Ya kamata a shawarci kwararren likita kafin amfani da sutturar gauze auze.

Ginin pad na gauze yana da mahimmanci. Pads tare da yanke gefuna ta shiga ciki zai rage adadin lint ɗin da zai iya shiga rauni. Wasu mutane sun fi son amfani da shingen da ba a saka ba, amma mutane da yawa suna amfani da pads ɗin da aka saka. Gabaɗaya, wannan fifiko ne na mutum.

Sau da yawa nau'in amfani, kamar na sirri, likita, ko sha'awa, yana tantance wanne pad ne mafi kyau don zaɓa. Yawancin cibiyoyin ƙwararru suna amfani da murfin gauze. Waɗannan sun haɗa da wuraren kiwon lafiya, likitan dabbobi, da podiatry ko asibitocin Orthopedic. Ba duk aikace-aikacen a waɗannan wuraren ba bukata musamman pads ko sterile pads. Misalin amfani da shi don sutturar gauze bayyane yana ɗora don hana abrasions lokacin da amfani da masu fama da kararraki ko takalmin katako.

Ana iya amfani da shingayen filayen don hana kamuwa da cuta a ƙona wadanda abin ya shafa.
Ana iya amfani da shingayen filayen don hana kamuwa da cuta a ƙona wadanda abin ya shafa.

Sauran jakadu na musamman sun hada da pads marasa amfani. A wasu aikace-aikace, zaku so zaɓi pat na gauzegnated. Wasu samfuran da masana'antun da ake amfani da su a cikin waɗannan shingen masu mai ne, emrolatum gel, da magunguna, kamar magunguna na rigakafi. Wata nau'in wata na musamman wanda yake da kayan haɗin ƙasa wanda ba a kira wanda ba a iya amfani da shi ba ko kuma ba sanda ba. Yawanci, waɗannan pads ba su da hankali kamar yadda ba a kula da su ba.


Lokaci: Oct-07-2023
Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi
Samu magana ta kyauta
Tuntube mu don kwatancen kyauta da ƙwarewar ƙwarewa game da samfurin. Zamu shirya ƙwararren masani a gare ku.


    Bar sakon ka

      * Suna

      * Imel

      Waya / WhatsApp / WeChat

      * Abin da zan fada